Paul Anatoly

36 Flips | 2 Magazines | 1 Like | 7 Following | 1 Follower | @PaulAnatoly | Keep up with Paul Anatoly on Flipboard, a place to see the stories, photos, and updates that matter to you. Flipboard creates a personalized magazine full of everything, from world news to life’s great moments. Download Flipboard for free and search for “Paul Anatoly”

#1: Naposimulia hadithi hiii nakuwa na hudhuni sana kwa kuwa baada ya kufa kwako uwezi jua mwanao mdogo ataishi vipi na kwa maisha yapi hata kama una ndugu wenye uwezo uwezi jua atapata kile ambacho we ulikuwa wataka akipate. Ila ongereni kwa wale munaoishi na watoto wa ndugu zenu na kuwatunza vizuri na mungu awazidishie kwa kile mukitafutacho. """"" """"" Ni #bintichaupele akiwa chini akigarara baada ya #wazazi wake wote wawili kufariki dunia kwa kupigwa na radi pindi walipokuwa wakitoka kwa mwenyekita wa mtaa kusaini baadhi ya form za umiliki wa shamba kubwa la mkonge lililo kijijini kwao, Lilikuwa ni tukio la kushangaza sana kwa kuwa mda huo aukuwa mda wa masika bali ulikuwa mda wa kiangazi tena jua likiwa kali sana, basi story zilikuwa nyingi sana kijiji kwao kwa kila mmoja kuongea lake pasipo kujua lolote. Basi taratibu za mazishii zilifanyika huku zikiwa zinasimamiwa na #mjomba aka #bintichaupele, baada ya mazishi #mjomba ake aliamua kumchukua #bintichaupele na kuishi naye kama mwanaye na kumwonyesha upendo wote huku akifwatilia baadhi ya mali za kaka yake, Ila mwisho wa siku akufanikiwa kupata chochote ni kwa upande wake alikuwa amebanwa sana akuwa na kipato cha kueleweka kitu kilichomuwia vigumu kuishi na #bintichaupele na kufikia maamuzi ya kumpeleka mjini kwa mdogo wake ambaye ni mamdogo wake #bintichaupele basi jioni moja alimwita #bintichaupele na kumwambia mpango wake kitu kilichomfuraisha sana #bintichaupele kwa kuwa aliona anakwenda mjini akiamini atapata elimu bora itakayokomboa maisha yake. Siku hiyo alila kwa rahaa sana #bintichaupele akiwa anafikiria kwenda mjini hata usingizi alikuja kuupata usiku sana alishtuka baada ya mjomba wake kumshtua -------------------------------(#2 mawazo yako msomaji tuendelehee)

#17: Lipi hilo kauli hiyo ilimtoka #bintichaupele, kabla sauti ile ijamjibu kitu mara #mamdogo akadakia kwa kuombaa msamahaa huku akilia sana weee alishtukia akizabwa makofii huku hakujua yakitokea wapi na sautii kukatika papo hapo ndipo sauti ile ikaendelea kuongea "naongea na #bintichaupele wala c wewe onyo ilo umesikia #mamdogo akaitikia haraka " ndio" hapo sauti ikarudi basi alitulia tuli kama kamwagiwa maji ya baridi huku akionekana mwenye huruma kumbe watu yakiwageukia Yale wafanyayo kumbe nao utua huruma.!!!. Sauti ikasikika tena "Hebu nisikilize #bintichaupele kwa kuwa we mwenyewe ndo umeamua hivyo c atuwezi kuzuia ila kwa msamaha unaotoka kwa mamdogo wako utagharimu %90 ya mali zako na utabakiwa na %10 tuu kwa kuwa azabu ya #mamdogo wako wala aikuwa kubwa ilikuwa tumgeuze mbwa kwa siku arobaini kisha tumgeuze inzii wa chooni kwa siku kumi kisha angelejea katika hali ya kawaidaa weeee #mamdogo kwa kauli aliyosikia aliloa chapachapa kwa jasho lilomtiririka huku aja ndogo ikiwa inapenyeza miguuni mwakwe aya nipe jibu #bintichaupele". #Bintichaupele :Nimeamua kumsamehe #mamdogo na nimekubali kukatwa kato ilo. Alipomaliza kauli hiyo mara alisikia upepo mkali ukivuma na farasi hao wakipaa hewani mpaka alipo #mjomba wake basi baada ya #mjomba kumpokea waliekea nyumbani familia yake ilipomwona ilimpokea kwa furahaa kubwa sana na maisha yakaanza hapo nyumbani huku #bintichaupele akiwa na kimfuko chake kidogo kilichosheeni gold basi alichota kidogo na kumpatia #mjomba wake naye alienda kuuza na kupata pesa nyingi na kuanza kufungua biashara kubwa huku #bintichaupele akiendelea kupata elimu huku akiwaza juuu ya ndoto zake ila kwa kiasi cha dhahabu alichokuwa nacho alijua anaweza akala mpaka kufa kwa kuwa alimpatia #mjomba wake kidogo ila now bonge la tajiri hapi kijijini ila alikumbuka maneno ya baba yake kuwa asome sana ila aje kulitangaza jina lake na kuwa maharafu basi akaendelea na masomo yake ila alipofika chuo alipata nafasi za juu zaidi kwani alipata daraja LA kwanza huku maisha yake yalikuwa mazuri pia kila kona alijurikana na alilitangaza vizuri jina LA baba yake kwani alishika nyazifa nzuri sana-----.?? *******MWISHO**********

#16: Wakiwa wapo chini wakigalala huku wakiomba msamahaa mara kilitokea (gari) kigari cha farasi pamoja na farasi wake walijawa na ofu kwa kuwa awakuwa wanajua nini kuhusu mambo yote hayo tena mshtuko zaidi ulikuwa kwenye kile kigari cha farasi kilinakshiwa na dhahabu tupu wakiwa kwenye mshangao huo mara alitokea kijana nadhifu aliyekuwa smati na kukaaa kwenye uskani na kumwambia #bintichaupele kuwa apande kwa safari ya kumpeleka kwa #mjomba wake. #Bintichaupele akiwa yuu mwenye ofuuu akiwa anaangalia kigari hichoo kilichonakshiwa na dhahabu safiii alijawa na uoga kwa kuwa alikuwa akisikia tuu kuwa pete wanazofungia harusi ni za dhahanu na uuzwa ghali sana sasa yeye leo anapanda kwenye kijigari kilichonakshiwa dhahabu tupu, wakati alipokuwa anakikaribia alistaajabu kuona mpaka matairi nayo ni gold akajisemea moyoni "duu leo kuna kazi" mara ile sauti ikamwambia " wala usijali #bintichaupele kwa kuwa tushakueleza ukweli wote sasa ondoa shaka na utozurika na mwanadamu yoyote mpaka mwisho wa maisha yakoo utalindwa nasisi na huyo #kijana atakupeleka mpaka kwa #mjomba wako nadhani utakuwa umenielewa #bintichaupele. #bintichaupele: Ndio nimekuelewa ila bado kuna kitu amujatihiii kama mulivyosema sauti ile ikamjibu "Kuhusu #mamdogo wako" #bintichaupele akaongezea neno " ndio sitaki kuona wakizuriwa na jambo lolote kama kweli mumeamua kunisaidi basi waachane na musiwadhuru kwa jambo lolote. sauti nayo ikanena " Mateso yao yalikuwa ni lazima kwa kuwa awakuwa na hata moyo wa hurumu ulitumikishwa sana kwenye nyumba hiii mpaka cc kuamua kukufuhata saivi kwa upande wetu ilitupasa kuja kwako ukiwa na umri wa miaka kumi na nane kwa kuwa tulitambua utaishi vizuri na #mamdogo wako c tungekuja kukupa mali zako ule na familia yako, sasa inakupasa tukupe sharti moja endapo utakubaliana nalo basi mamdogo wako atoguswa ------------ TAG WATU 10 NIENDELEE OK

#15: Nguo zake zilibadilika na kuwa nguo za gharama kubwa sana huku zikinakishiwa na madini ya almas pamoja na dhahabu ye mwenyewe alijawa na ofu kubwa sana kwa kuwa alikuwa akisikia kuwa mavazi hayo uvaliwa na mtu mwenye sifa au cheo kikubwa kama malkia tuu akiwa anawaza hayo mara ile sauti ikamwambia tena kwa msisitizo " wawaza vitu vingi sana #bintichaupele ila usiwe na shaka pia waweza kutuambia tukupeleke wapi nasi tutatiii unacho kisema #bintichaupele: "naomba munipeleke kwa mjomba kijiji na utajiri wangu wote natak nikawasaidie kwa kuwa wanaishi kwenye mazingira magumu sana." Kabla ajajibiwa swali alilouliza mara aliona #mamdogo wake akiwa mbele yake pamoja na #shemejie na #wifie kwa ofu aliyokuwa nayo akuweza endelea kusimama akaenda moja kwa moja chini na kupiga magoti kwa kuwa alichokishuhudia akikuwa kitu cha kawaida akiwa hapo chini alipatwa na mshtuko baada ya kusikia sauti pasipo muona mtuu " #bintichaupele toa wazo lako kuhusu azabu utayotaka kumpa #mamdogo wako kwa mateso na manyanaso yote" kwa kauli hiyo wote walichanganyikiwa na kupiga magoti huku wakiomba radhi kwa #bintichaupele. basi naye #bintichaupele akatoa kauli kwa kuwa ndo alikuwa mwenye dhamana ya mwisho juu ya mateso yao " enyi mizimu nawaombeni musiwafanye chochote kwa kuwa washajutia nafsi zao kwa upande wangu nimewasamehee kwa moyo mmoja na nawatakia maisha marefu ila siwezi ishi tena hapa" hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mizimu hiyo ilicheka kwa sauti kubwa na kusema twajua ni kiasi gani #bintichaupele ulivyokuwa na huruma moyoni na msamahaa wako umepitishwa kwa kuwa hata mkuu wetu anajua myoyo yako ipo vipi pia tunakusihiii uendeleheee kuwa na rohoo hiyohiyo ila kwetu azabu lazima waipate ------------ TaG NIENDELEE OK NMB 16

#14: Baada ya kukutana na mwanga mkali ambao ulikuwa auna mfano wake ulionekana wa ajabu wote kwa pamoja walijawa na ofu kuu ikatanda kati yao. wakiwa wanawaza hayo mara """"""" """"""" Alihisikia sauti ile ikimwambia kuwa "sasa tumeona mateso yako na tumeamini kuwa umejifunza kituu na tumeamua kukufwata na kukupa utajiri wote ambao angelikuwa nao #baba yako na ungembadilishia maisha kwa asilimia mia moja" Akiwa anawaza hayo #bintichaupele aliingiwa na wasiwasi kwa kuwa alijua sasa anaweza milikishwa mali kwa njia ya uchawi na hakuwa na cha kutoa sadaka kwa kuwa alijua endapo ataambiwa atoe sadaka na akakosa basi ye ndo atakuwa sadaka hiyo wakati anawaza ayo mara alisikia sauti hiyo ikimwambia kitu kilichomwongezea wasiwasi sana kwa kuwa akujua kama kitu kile kingewezwa semwa na sauti hiyo ya kugofywa " wala usijali #bintichaupele kwa kuwa sadaka iliyotoka ni kubwa sana wala akutokuwa na sadaka nyingine kwa maisha yako yote na hiii yote ni huruma toka kwa mkuu wetu kwa kuwa alitokea kukupenda sana na hakutaka kuona ukiendelea na mateso hayo na ndo maana tukatumwa kuja kukuchukua na we kutuambia wataka kuishi maisha gani kwa kuwa bado huuu mdogo sana. Alipofikia hapo basi #bintichaupele alijua kuwa anadili na viumbe vya namna gani kwa kuwa viliweza hata kumsoma akili yake na anachowaza basi aliamka na kumwuliza yule aliyekuwa akiongea kuwa "naweza nikaishi kokote au kwenda kokote" sauti ile ikamjibu "hapana utaishi maisha ya kitajiri kwa muda wote utakao kuwa chini ya jua na kizazi chako pia ila tuuu kwa saivi itakubidi uishii na mtu ambaye atakusimamia mpaka utakapofikisha umri wa miaka kumi na nane hapo utaweza kujiamulia lolote kukuhusu na utoingiliwa na mtuuu nazani utakuwa umenielewe #bintichaupele" Ila me sitaki kuishi hapa, ilikuwa ni kauli kutoka kwa #bintichaupele, "Wataka kwenda wapi" sauti ile ikamwambia. kabla ajajibuu mara alishtuka-------------(tuendeleheee na ipi mdau) COMMENT na Tag nitupie cha 15 whtsap group 2000 Tigo pesa nikuadd OK #0652486818

#13: #Baba yako alikataa kuja baada ya kupata mafanikio madogo ambayo akuweza kulingana na rafikiye sasa tukawa tunamtumia ujumbe mara kwa mara ila naye akakaidi kuja ila ilipopita miaka kadhaa alikuja kutusikiliza. Alipofika tuuu tulimwonesha viapo vyote alivyoapa mwanzo kuwa atakuwa nasi bega kwa bega na tukahaidi kumfanikishia atakalo ila cha ajabu #baba yako alitukana kwa kuwa atukuwa na nia mbaya naye tulimweka chini na kumwelekeza kila kitu na masharti yetu naye akatuelewa sasa tukampa kazi ya kwanza ilikuwa ni kafara" "Nini" aliongea kwa sauti #bintichaupele, "Ndio ilikuwa ladhima atoe kafara ya damu ili tuuu kufanywa awe tajiri mkubwa sana nchini na target ilikuwa ni wewe sema kweli akukubali alikataa katakata kuwa atoweza kutoa nafsi yako kwa kuwa ulikuwa ni wapekee kwake sasa c atukuwa na jinsi zaidi ya kuondoa maisha #yake na #mkewe kwa kuwa ndo ilikuwa dhamana pekee iliyobakia atukuwa na mamlaka ya kukuondoa wewe kwa kuwa mkuu wetu alikataza ilo nasi atukuwa na mamlka yoyote na ndo maana tukaamua kumchukua #baba yako na #mama yako pole sana #bintichaupele. Baada ya #bintichaupele kusikiliza story hiyo rohooo ilimuuma sana na akawaza kwa nini alikuwa akiambiwa na #mamdogo wake kuwa wazazi wake ni wachawi akiwa anawaza hayo mara """"" """"" Kwa upande wa pili mamdogo wake aliporudi alipewa ripoti yote na akaanza kumsakama bintichaupele kwa ajili ya kampa kichapo basi katika tafuta yao walipata sehemu aliyojificha wakawa wanaelekea walipo fika mlangoni walistaajabu -------------(jamani semeni haraka kabla atujalala tumalizie ipiii usiku huuu follow @privamastory WHTSAP group CHEKI NAMBA #0652486818 LAKINI KWA MTONTO WA 2000 TIGO PESA

#12: Alikutana na mkanda wa kichwa uliomwingia sawia ayo yote yalisababishwa na paka yule ila wao awakujua ilo kipigo kiliamia kwa #bintichaupele alibabuliwa c kitoto yaani ilikuwa yasikitisha sana kwa kuwa alikuwa akipigwa bila ya kutambua kosa lake ila ni jinsi gani wale walivyokuwa na rohoo mbaya wakati paka akishangaa kinachoendelea alibutuliwa mteke na yule #mzee na kupigizwa ukutani wee alivyotua chini alitafuta njia ya kutokea na kumwachia msala #bintichaupele aliyepokea kipigo kisichokuwa na mwisho hapo ndipo alipoona utofauti kati ya #mamdogo wake na huyo #wifi wa #mamdogo katika upigajii sasa akaona anaweza akauliwa hapo chini aliangalia mlango ulipo na kumchoromoka kukimbilia njeee kitu kilichofanya yule #wifi wa #mamdogo ashindwe kumfuhata kwa kuwa akuwa na kitu mwili alikuwa mtupu kabisa. Kwa mkong'oto alioupata #bintichaupele aliamua kutafuta sehemu na kujibanza na kutulia ili asijulikane ni wapi alipo basi baada ya kukaa hapo kwa mda mrefu mara alisikia sauti ikimwambia "#chaupele binti #MARIBORO kwanza pole kwa yote yaliyokutokea kwa kuwa kila kitu kina mwanzo na mwisho na haya yote yanatokana na #baba yako kukosea masharti tuliyompa sisi mizimu" weee #bintichaupele aliposikia mizimu mwili wote ulimwisha nguvu akatulia kama kamwagiwa maji pale chini basi na ile sauti ikaendelea " miaka kadha hapo nyuma wakati juo we ukiwa binti mdogo sana baba yako alikuja akiwa na rafiki yake #LIMBORA kwa nia ya kutafuta utajiri na walianza kufanikiwa kukutana nasi na tukawapa sawa ya kuwa na uwezo huo wa kifedha ila baada ya siku saba tuliwaita na kuwapa masharti yetuu ili sasa waweze kutajirika na kuama kabisa kijiji pale. Wa kwanza alikuwa ni #LIMBORA na kweli alipotekeleza masharti yetu yote aliondoka na baada ya miezi kadhaa akawa tajiri mkubwa na kumiliki makampuni makubwa nazani utakuwa unalisikia jina lake ila----------------(comment zako zitatufanya tuendelee Follow Follow @hanscharlz @hanscharlz

#11: Akiwa na mawazo mengi kwa kuwa aliambiwa na #mamdogo wake kuwa baadae ataambiwa vizurii ilikuwa shidaa nyuma akiwa anafwata na pusi (paka) wake akaelekea mpaka lilipo kuwa pipa la kuwekea maji ndani humo akawa anataka kuya mwaga hayo maji ila kwa mbali akasikia kama #wifi wa #mamdogo wake akiwa analia akawa anawaza nini kinachomliza akiwa anawaza hayo mara kuna maneno akawa anayaongea yule mzee ambaye alikuwa mgeni wao siku hiyo basi kila alipoyatafakari yale maneno akupata maana yake kwa kuwa alikuwa akiyasikia kwa sauti ya chini sana basi akaamua kuachana nayo akawa anamimina maji huku akili yake ikirudi nyuma kipindi kile akiwa kijiji tena wazazi wake wakiwa hai anakumbuka kuwa alikuwa mtoto pekee kwa wazazi wake na alipendwa kupita maelezo akifikiri siku aliyomwambia #mama yake kuwa macho yanamuuma kwa kusomea chemli basi #mama yake akamwambia ataongea na #baba yake jioni. Baada ya #baba kurudi naye #mama akamfwata na kuongea naye juu ya tatizo alilokuwa nalo binti yake, basi kesho yake asubui mzee huyo alifunga safari mpaka mjini kabisa na kumnunulia mwanaye taa inayotumia mwanga wa solar na kurudi nayo kijiji kwa kuwa alipenda mwanawe asome sana akuwa na budi kumgharamia baada ya kufika alimkabizi na kumwambia "laiti umeme ungelikuwa kijiji kwetu ningelikuingizia kwa ajili yako kipenzi changuu nakupenda sana na naamini siku moja utalitangaza jina langu vizuri nakusihiii mwanangu soma sana tena sana kwa upande wangu nitamaliza mpaka sent ya mwisho kuakikisha mwanangu we unasoma" basi #bintichaupele aliipokea taa hiyo na kumwaidi baba yake kuwa atasoma sana alipomaliza kuongea hayo akaelekea chumbani kwake na kuanza kujisomea. Alishtuka baada kuona paka wake akisukuma mlango ule uliokuwa ukitoa kelele za #wifi yake #mamdogo alipogeuza shingo ahamadi----------( nini kilitokea usikose toleo lifwatalo) TAG TAG NIENDELEE NA NAMBA 12 Follow Follow @hanscharlz . @hanscharlz

#10: Walipo maliza kula yule mzee akaingia chumbani na kujipumzisha huku #bintichaupele akiambiwa kuwa vyombo vyote viwe visafi na akadeki choo basi #bintichaupele akaanza kuchakarika huku akiwa na ghafiriko la moyo kwa kuwa alijua yawezekana mgeni huyo angelikuwa #mjomba wake sasa akajua hapo ni mwendo wa kazi tuuu ikambidi aoshe vyombo vyote na kwenda kufanya usafii chooni alipomaliza alichukua ndooo na kwendaa kuchota maji ilikuwa kama ye ndo bomba kwa kuwa maji ya wote alikuwa akichota yeye akuwai saidiwa hata siku moja kweli yalikuwa ni mateso mpaka majirani zake walimwonea huruma kwa kuwa alikuwa akitia huruma sana. Baada ya kutoka kuchota maji alipokaribia nyumbani basi alikutana na #mamdogo wake aliyemsimamisha na kumwambia #Mamdogo: sikia we kisirani wewe unapoingia ndani ujue kuna watu wamejipumzisha mambo ya kubaruza viombo achana nayo we weka maji kisha toka njeee ukachanganye chakula cha kuku #bintichaupele: Sawa #mamdogo ndafanya hivyoo ila nilikuwa nataka nikuulize kitu #Mamdogo: we uniulize mimi #bintichaupele: ndio #mamdogo #mamdogo: Hahahaaaaaaaa kweli leo itakuwa umeniamkia mimi aya niambie izo pumba zako #bintichaupele: hivi mjomba atakuja lini #mamdogo: yaani we unanipotezea mda kwa ujinga wako heee ebu kaweke maji ndani nikija baadaye ndakujibu vizuri mwanangu #chaupele kwa kuwa nikikujibu saivi utanilowesha #bintichaupele: Kengele ya hatari iligonga kichwani mwake kwa kujua hapa naweza pata mkong'oto basi alijiondoa hapo na kuanza kuingia ndani huku akiwa na mawazo tele kwa kuwa alijua jibu ambalo angepewa baadaye ni mkong'oto tuuu akanza kujuta na kujisemea moyoni kuwa "kwa nini sasa nilimuuliza vile c ningesubiri tuuu mpaka aje mwenyewe ona sasa hapa baadaye ndapata kipigo kingine" basi akaingia ndani huku akiwa na nung'uniko moyoni -------------------------------( mtazamo wako mdau wangu wa nguvu)

#9: #Bintichaupele akiwa kwenye mawazo mengi sana baada ya kurudi kuchota maji basi alianza kufanya usafi kwenye nyumba hiyoo huku akiwa anawaza kuwa yawezekana #mjomba akawa anakuja na alishajiapiza endapo #mjomba wake angelikuja lazima aondoke naye asingekubali kuendela kuteseka kwenye jumba lile aliloliona kama jehanamu kwa mateso yake na pindi alipokuwa akifagia njee mara akaja #mamdogo wake na kumkurupua (kumgasigasi ili tu asipate mda WA kupumzina) nae aende akafagie kwenye mabanda ya kuku kauri ilitoka kwa #mdogona na aanze kuandaa viungo kwa ajili ya chakula cha siku hiyoo, Basi #bintichaupele akuwa na la kupinga pale naye alitiii na kuelekea kwenye banda la kuku na kuanza kufanya usafi humo baada ya kumaliza alitoka na kwenda kuanza kukata kata nyanya na viungo vingine alipomaliza aliona bora aanze kupika mboga akaweka mafuta jikoni na kuanza kukaanga vitunguu akiwa anaendelea kukaanga vitunguu alishtukia akizabwa kofi la mgongoni na #mamdogo wake huku akiambiwa #mamdogo: "mwana haramu mkubwa wewe unataka utupikia machakula yako yanayonuka tena mumlishe mgeni wanguu pumbavu wee toka hapo mtoto wa mwana haramu wewe!!!!". Akuwa na jinsi alijitoka hapo na kusongea pembeni kidogo na kumwangalia vile #mamdogo alivyokuwa akipika naye alikuwa akitumwa vitu vidogovidogo baada ya chakula kuiva alianda meza na waliweka chakula mezani. Baada ya mda alikuja #mzee mmoja ambaye #bintichaupele akuwai kumwona kabla na alijawa na uzuni kwa kuwa alijua labda itakuwa #mjomba wake. basi mda ulipofika waliingia mezani kwa ajili ya msosi ila kwa #bintichaupele akaendelea kulia chini tena alikuwa anakula huku kule mezani wakicheka na kufurai ---------------------------- TAG WATU TUENDE SAWAAA

#8: Asubui ilipofika alipewa ndoo lingine kwa ajili ya kwenda kuchota maji ya kudekia kwa kuwa ndani kulikuwa na maji ikambidi amuulize #mamdogo wake kuwa maji yaliyo ndani ni ya kazi gani kwa kuwa anataka kutumia hayo na baadaye akachote mengine ila jibu alilopewa inasikitisha #mamdogo: Hivi unazani me pesa naokota heee wajua maji ya bomba bei gani au we unaona maji ni maji hebu chukua hamsini na ukalete ya kisima mbwaaa weee tena haraka me leo ninaugeni hapa nataka pang'ae mapema. Basi akuwa na neno tena alichukua ndoo na kuelekea kisimani kuchota maji hayo ya kudekia ila utofauti aliona kati ya mwanzo na vile kadri siku zinavyoenda kwa kuwa mwanzo alikuwa akitumia maji ya bomba kwa kazi zote alijawa na mawazo mengi #bintichaupele basi alifika kisimani na kuchota maji kisha kuanza safari ya kurudi nyumbani akiwa nchiani mara alikutana na wanafunzi wa rika lake walikuwa wakienda shule ndani ya unform safi kabisa basi #bintichaupele alikumbuka mbali pindi baba yake alipomsihiii kuwa asome kwa bidiii sana na aje kuwa mtu mkubwa sana serikalini. Ilikuwa kila akikumbuka hayo alikuwa akilia sana kitukilichowaumiza hata watoto wenzie na kumwonea huruma sana sema awakuwa na namna ya kumsaidia. Basi #bintichaupele alijisogeza huku kichwa chake kikiwa na tumaini kubwa kuwa kila kitu kinatokea kwa maana yake ye ndo aliamini hivyo #bintichaupele na kujisogeza nyumbani ila kwa upande wa pili aliwaza kitu kuhusu wazazi wake ni kwa nini walikufa kwa mkupuo vile tena kwa kupigwa na radi basi #bintichaupele akawa anawaza kituu juu ya tukio lile ila akapuuzia baada ya kuona anakaribia nyumbani ila alijishangaa kwa nini anapokifikiria kifo cha wazazi wake huwa aumii basi ye akachukulia kawaida. Akujua nini kilikuwa nyuma ya pazia juuu ya kifo cha wazazi wake hata we msomaji ujui nini tatizo mpaka wazazi wa #bintichaupele wakapigwa na radi hile ------------------------TAG WATU 10 NISHUSHE #9. ISIPO TAG MPK KESHO KUTWAA KWA ANAYOSOMA

#7: Basi kausingizi katamu kalimpitia #bintichaupele na kwa uchovu wa siku nzima kwa kalinyekalinye ya kazi alilala kama amekufa kabla ajaufaidi vizuri mara #mamdogo hakaja na kumkurupua na kumwambia #mamdogo: We mbwa ujaja kulala hapa. hapa umekuja kwap ajili ya kazi umenisikia pia nataka kukuuliza kwa nini unatumia maji yote ndani kisha unashindwa kuchota pumbavu wewe amka ukachote maji upesi bintichaupele: Maji nilichota mchana mamdogo yapo ndani kaangalie vizuri kweli tena mamdogo: tuseme sasa tunaanza kubishana bintichaupele: hapana mamdogo nisamehe naenda kuchota. Kabla hata ajainuka vizuri mara kofi kali lilitua kichwani mwake akanza kulia bintichaupele kila alipoendelea kulia ndipo kipogo kilipokuwa kikizidi usik huo. Baada ya mkong'oto wa nguvu alimrushia ndoo na kwamwambia anataka maji sasa hivi. Hapo bintichaupele alijizoa pale chini akiwa na maumivu makali, kila sehemu ya mwili wake iliuma wakati akitoka njee ulikuwa ni usiku sana ila kwa jiji la dar es salaam ilikuwa kama mchana basi akafwata njia ya bombani kwenda kuchota maji alipofika bombani alikuta kijifoleni cha kawaida ila kuna wamama waliokuwa eneo ilo walimwonea sana huruma binti huyo kwa kuwa tokana na umri wake akupaswa kutembea usiku basi wale wamama wakamwachia bintichaupele achote maji na arejeee nyumbani kwa kuwa ulikuwa ni usiku mkubwa basi bintichaupele alichota maji upesiupesi na kureje nyumbani ila cha ajabu akakuta mamdogo wake akiwa amelala wala akuwa anasubiria tena maji basi aliyatua naye kuingia chumbani kwake kwa ajili ya kulala akajidondosha kwenye mkeka wake na kuanza kuutafuta usingizi huku akifikiria kipigoa alichokipata mfa mfupi nyuma bila ya kosa lolote kwa kuwa mchana alizombelea ndoo zote zilizo ndani na akuna aliyetumia maji hayo........ TAG WATU

#6: Kutaka kukaaa na kuanza kula lakini cha ajabu hakuruhusiwa kula nao bali aliambiwa aende akale jikoni chakula kilichobaki tena akapewa kauli tata tena yenye vitisho na #madogo wake #mamdogo: "Tena una bahati kuwa we ni mtoto wa kaka yangu aliyekufa kwa uchawi laiti ungelikuwa mfanyakazi tuuu wala usingelia jikoni bali ungekula nachokijua mm toka hapa". Alipotoka pale aliingia jikoni na kujichotea chakula kidogo nae akala huku akiwa na uchungu moyoni kwa kuteswa tena na #mamdogo wake rohoo ilimuuma #bintichaupele asikwambie mtu, Alipomaliza kula alisubiria wamalize kula, walipomaliza basi alikusanya vyombo na kwenda kuviosha njeee huku mwili ukikataa kwa kuwa alikuwa amechoka sana ila akuwa na la kufanya ilimpasa afanye hivyo ili tuuu kupunguza ukali wa kazi za kesho yake basi alipomaliza kuosha vyombo hivyo alienda kujitupa kwenye mkeka wake tena stoo kukiwa na joto la hatari kwa jinsi alivyochoka akawaza kidogo juuu ya kauli ya #mamdogo wake juu ya uchawi wa baba yake akawa anapasua kichwa kufikiria ilo huku akitafuta vielelezo ambavyo vitamfanya awaingize wazazi wake kwenye tuhuma izo za kichawi, akanza kuwaza na jinsi maisha yao yalivyo mwanzo akuwa na wasiwasi na wazazi wake kwa kuwa waliiishi maisha ya kawaida sana pia akuwai sikia siku wakiongelea mambo ya waganga wala ushirikina ila akawaza kuhusu shamba la mkonge pia akawaza juuu ya kifo chao api ndo alipodata kwa umri wake ni ngumu kuchanganua mamboo yote waliokuwa wakiyafanya wazazi wake ila alijiuliza kwa nini mamdogo aongelehe iyo mada pia akapata jibu yawezekana ni chuki binafsi tuu kwa kuwa hata mamdogo alivyokuja wala akukaa sana kijijini hapo akiogopa naye kuuliwa wakati msiba ulikuwa wamuhusu moja kwa moja basi hapo jibu likaja kuwa #mamdogo wake ana hila zake na ndo---------------( maoni yako TAG WATU NISHUSHE CHA #7

#5: Akiwa kwenye mawazo mazito alishanga akipigwa kofi kali sana na #mamdogo wake kwa kuambiwa kuwa ameacha vyombo nje amekaa tuu bila ya kazi, wakati akiinuka alisindikizwa na mkofi mwingine wa hatari toka kwa #mamdogo wake uliompeleka chini moja kwa moja alianza kulia #bintichaupele pale chini kitu kilichomwongeza harisa #mamdogo wake na kuendelea kumbabua pale chini alivyomaliza alimburuza mpaka njeee. Kufika njee tuu #bintichaupele aliamaki baada ya kuona lundo la vyombo vichafu na kutojua vimechafuliwa mda gani, hakuwa na namna ilimbidi akae chini na kuanza kuosha akiwa anaendelea mara akashuudia #mamdogo wake akija tena na sahani za kutosha na kumwekea pale chini na kumwambia #mamdogo "Nakuambiaje hapa ndo dar kama ulikuwa ujui ndo tambua sasa osha vyombo chapuchapu na vitakate tuvombo twenyewe tudogo hutoo, pili nilikupa chumba kizuri cha kulala tena unasononeka nini wenzako wanalala njee waking'atwa na mbuuu sembuse wewe ebu fanya kazi upesiii ukapike kule chakula mapema na wole wako hata kitunguu kiungue utanikoma". Alipomaliza hayo huyo akatokomea zake ndani na kumwacha #bintichaupele akiwa anachapa kazi isiyo na mshahara huku paka wake akiwa pembeni akilamba lamba masalia huku pembeni kukiwa na #wifi yake na #shemeji yake #mamdogo wakiwa wanapiga story huku wakimwangalia #bintichaupele akichakarika pale chini awakuwa na hata chembe ya huruma, basi #bintichaupele alipomaliza kufanya kazi hizo akaingia jikoni kuanda chakula kwa ajili ya jioni alipomaliza akamwambia mamdogo wake basi alipewa mahotpoti na kwenda kupakua na kuweka mezani kisha naye ---------------------- TAG WATU NITUPIE NMB #6.

#4: Aliishi kwa mateso sana kwenye nyumba hiyo na kulala stoo tena kwenye mkeka lakini kila alipokuwa akifanya usafi nyumba kubwa kulikuwa na vyumba na vitanda ambavyo avikuwa vikitumiwa lakini hakuwa na ruhusa ya kulala humo aliishia kuangalia na kutazama tuu. kila alipokuwa akifanya kosa ilikuwa ni kipigo cha kufa mtuu hata liwe kosa dogo kama kuzidisha chumvi kwenye mboga alikuwa akipokea kipogo cha hatari. Rafiki wa pekee ndani ya nyumba hiyo alikuwa paka ambaye ndo alimpa msaada mkubwa wa kumwondolea panya kule stooo ambako ndo kilikuwa na chumba chake #bintichaupele, Tukio lingine lilitokea akiwa anadeki nyumba hiyo kubwa akiwa ndo anakaribia kumaliza kufanya usafi huo mara wifi yake na #mamdogo akatokea na kujifanya amejikwa kwa kumwaga maji yote yaliyopo kwenye ndoo na kumgeukia #bintichaupele na kuanza kumgombeza kuwa kaweka maji sehemu mbaya na ndo maana kajikwaa na kuyamwaga kisha akampa pole ya kinafki na kumwambia akachote maji mengine aje aanze tena kufanya usafi. Akuwai furai hata siku moja kila siku zilivyokuwa zikienda ndipo mateso yalizidi kwake ila cha ajabu akuwai mkufuru mungu bali alimuomba kwa kumwambia yote ayo yanatokea kwa sababu na ipo siku moja yataisha, pia akauhaidi moyo wake kuwa siku #mjomba wake akija lazima amweleze yote anayofanyiwa nyumbani hapo na kuondoka naye.Baada ya kumaliza kudeki akaamia kwenye kazi nyingine ilikuwa nimwendo wa kazi siku nzima akuwa na hata wa kumsaidia mpaka nguo za #mamdogo pamoja na #mawifi wa #mamdogo zote alikuwa akifua yeye, yalikuwa ni mateso yasiyo kifani ilikuwa ni shida tena zaidi ya shidaa na ila rangi yake ya kung'aa ilikwisha yotee na kufubaa c mchezo na kila alipokuwa akiingia nyumba kubwa aliona wakipuliziwa na feni ye aliliwaza tuu joto la stoo yake tena katika jiji la dar es salaam ilikuwa usiku ni mateso kwake kwa kuwa joto lilikuwa kali sana ---------------- TAG WATU WAJE HARAKA Follow @hanscharlz @hanscharlz

#3: Kuwa kile ndo kitakuwa chumba chake mapigo ya moyo yalimwenda kasi #bintichaupele na kujua sasa kazi ndo inaanza kwa kuwa #mamdogo wake anajumba kubwa sana kwa nini yeye alazwe stoo. Ila akuwa na namna aliingia ndani mule na kuanza kufanya usafii baada ya mda #mamdogo akamfwata na kumpatia mkeka sasa hapo ndipo chozi lilipoanza kumdondoka kwa kuwa akuwai ishii maisha hayo mawazo yakaanza kukizonga kichwa chake huku akiwa ana namna zaidi ya kufanya yale ayatakayo #mamdogo sasa akiwa anaendelea na mawazo ayo mara alishtukia kofi kali likitua masikioni mwake maskini sasa mateso yanaanza kumkabili #bintichaupele, mara akasikia kauli kutoka kwa #mamdogo wake #mamdogo: We utakuwa w kusoma pumbavuu fanya upesi kuuweka huo mkeka na ulale kisha kesho kabla jogoo ajawika nikuone njee umesikia me naongea na wewe nawe unalia kumbe unitambui ngoja nikuonyeshee. basi #mamdogo akamfwata pale chini na kuanza kumfinya na kumlapatua makofi huku akiongea maneno ya kumkebei mtoto wa kaka yake, baada ya kumbabua alitoka na kuelekea ndani akimwacha #bintichaupele akilia kwa uchungu pale chini. Usiku kucha #bintichaupele akupata hata lepe la usingizi aliwaza vitu vingi sana na akaona sasa ndoto zake zikiyeyuka kama bonge la barafu liyeyukayo kwenye majii roho ilimuuma sana ila akuwa na jinsi alijizoa pale chini na kwenda kuchukua mfagio na kuanza kufanya usafi, wakati akiendelea na usafii huo mara wakato wasichana wiwili ambao ni mawifi wa #mamdogo wake tena wakiwa ma uchafuu mkononi baada ya kutupa sehemu iliyochafu wakatu sehemu anayofagia #bintichaupele ilisikitisha sana ------------------------------------ TAG WATU NISHUSHE YA #4

#2: Na kumwambia ajiandae na safari basi #bintichaupele alikurupuka upesi na kujiaandaa haraka kwa ajili ya safari. Baada ya kumaliza kujiandaa walielekea stendi na kupanda gari linaloelekea mjini, safari ilikuwa ndefu kiasi na yenye kijiuchovu fulani ila mida ya saa saba mchana walikuwa washaingia jijini dar basi #mjomba huyo alifanya mawasiliano na mdogo wake na kuelekezwa baada ya mda akafika nyumbani hapo na kumkabidhi mdogo wake #bintichaupele huku akiaga kwa kudai kuwa kuna kitu anawai kijijini japokuwa mdogo wake alijitaidi kumzuia angalau abaki kwa siku mbili tatu lakini ilishindikana na #mjomba akaondok zake kuwai gari litakaloweza mrudisha kijijini siku hiyoBaada ya mjomba kuondoka basi #mamdogo akakaaa kitako na kuongea mawili matatuu na #bintichaupele huku akimuahaidi kuwa atamsomesha mpaka pale atapopata kazi yake. Kwa kauli iyo aliyopata kwa #mamdogo wake alifurai sana na kumwaidi #mamdogo wake kuwa atasoma kwa nguvu kubwa na kuja kumsaidia baadaye. Basi #mamdogo alimwinua #bintichaupele na kumwambia amfwate ili amuelekeze chumba cha kulala na sehemu zingine za nyumba yao basi naye #bintichaupele aliinuka na kuanza kumfwata #mamdogo wake huku akiwa na tumaini la kusoma na kujitengenezea maisha yake ya baadaye kwa kuwa alishawapoteza wazazi wake tena kwa mpigo akuwa na jicho jingine zaidi ya ndugu wa baba yake akiwa kwenye matembezi hayo ya kuzunguka jumba ilo zuri la kupendeza la #mamdogo wake alijawa na furaha kwa kuwa aliona kuna umeme utakao mwezesha kusoma nyakati za usiku akiwa mwenye furahaa sana mara wakaanza kukatisha mabanda ya uwani basi hapo #bintichaupele alishuhudia ni kiasi gani mamdogo wake akiwa yupo safi kimaisha kwa kuwa alikuwa na mabanda manne ya kuku yaliyosheeni kuku hao basi walipofikia mwisho #mamdogo alifungua chumba kimoja kwa akili ya #bintichaupele alizani chumba kile ni stoo alishtuka baada ya kuambiwa ----------------------------------(Vp mtazamo wako kabla atujaendelea ###TAG WATU 10 #### #3 hiyoooooo loading.................?

Tanzanian Tycoon Mohammed Dewji Raises $260 Million For Business Expansion

Tanzanian business tycoon Mohammed ‘Mo’ Dewji has secured loans amounting to $260 million from a consortium of banks to support his METL conglomerate’s expansion activities across Africa.<p>Two weeks ago, Star Oils Limited, an energy distribution company owned by Dewji, and a subsidiary of METL Group, …

13 Surprising Ways Your Name Affects Your Success

A host of research shows just how much your name can affect your lifetime success, from your hireability to your spending habits.<p>We took a look at the research and have highlighted some of the surprising findings below:<p><b>If your name is easy to pronounce, people will favor you more.</b><p>In a New York …

Can technology help us survive California's drought?

More than 80% of California is now in a state of extreme drought, according to the latest assessment. The environmental conditions that residents are …

Beats By Dre Founder Dr. Dre Lists For $35 Million in LA

After dropping $40 million on Tom Brady and Gisele’s insane French Chateau-style mansion, Dr. Dre just listed his former home in the ‘Bird Streets’ of the Hollywood Hills for $35 million.<p>The rapper, producer and headphone mogul just inked a deal with Apple to sell the company he started with music …

Russia spotted editing Wikipedia page about downed Malaysia Airlines jet

A Twitter bot that keeps watch on Wikipedia pages edited by those inside the Russian government spotted major changes to an entry about yesterday's crash of Malaysia Airlines Flight 17, which killed all 298 people on board. <i>The Telegraph</i> reports that a Russian language page about Boeing 777 …

Why straight-As aren't good enough for Oxbridge

Leading universities such as Oxford, Cambridge, University College London and Edinburgh are reporting a sharp rise in applications for undergraduate places this year<p>A record 28,000 straight-A students face being rejected by Oxford and Cambridge this year amid escalating demand for places at …

Try It Now

Six Tips To Handle Your Coward Boss

I have received requests by readers asking about how to handle the coward boss based on the posts, “Six Signs Your Boss Is a Coward,” and "Six More …

Career Development

Helmet camera captures bike robbery in South Africa

A South African mountain biker has captured the moment he was held at gunpoint by thieves on his helmet camera.<p>Malcolm Fox was riding a mountain trail in Somerset West in Western Cape Province when he was approached by three men who stole his bike, mobile phone and wallet.<p>They have since been …

Flight MH370: Malaysia releases new satellite data

Satellite data used to narrow down the search for the missing Malaysia Airlines plane, MH370, has been released after demands from relatives of the passengers.<p>The data [pdf], which was drawn up by the British company Inmarsat, was released 80 days after the Boeing vanished with 239 people on …

Samsung Galaxy S5: the camera review

<b>Five generations in to the Galaxy S range, Samsung has equipped the S5 with some pretty strong photographic street cred. Let's see how it performs in the real world.</b><p>The Galaxy S4 had a rather slippery feel despite its predominantly plastic construction. The S5 alleviates this somewhat thanks to its …

Samsung Galaxy S5 Review: Follow the Leader

For years Samsung has set the top-tier standard for Android smartphones, and every year they bring a new collection of features to our mobile devices. With the Galaxy S5 does "more is better" formula still work?<p><b>Price:</b> $200-$250 (depending on carrier); $700 off contract<p><b>On Sale Date:</b> Now<p><b>When Samsung</b> …

2015 Subaru WRX STI: 11 Takeaways From The 2014 Detroit Auto Show

It's Got Active Torque Vectoring And Super Quick-Ratio Hydraulic Steering<p>“The Subaru WRX STI will have the best power-to-weight ratio in its class. It will drive like nothing else, I promise you,” said Subaru of America president and COO.<p>Sounds like all good stuff, but when you think about it, what …

Autos